ร้อน ร้อนติดลมบน วันนี้ก็เลยเอาภาพบรรยากาศการนำเสนองาน Pin-Up ร้อนๆของพี่ๆปี3 สาขาInterior Design มาฝาก..งวดเข้าไปทุกที Final Project จะเป็นอย่างไรจะร้อนติดลมบนแค่ไหน
ติดตามได้ที่นี่ นับถอยหลังรอเลยค่ะ
Project “Creative Design Center”โดยกำหนดให้ทำการปรับปรุงและปรับเปลี่ยนการใช้งานอาคาร ให้เป็นพื้นที่เพื่อการสร้างสรรค์ของคนในจังหวัดเชียงใหม่ และบุคคลภายนอกทั่วไป เพื่อให้เป็นพื้นที่เผยแพร่ แลกเปลี่ยน เรียนรู้งานสร้างสรรค์ที่สื่อถึงอัตลักษณ์ท้องถิ่นเพื่อรองรับการเปลี่ยนแปลงในอนาคต โดยมีองค์ประกอบหลักภายในโครงการเป็น Co-working space , Café และ Special Function
![](https://arch.spu.ac.th/wp-content/uploads/439653262_839704114860808_2655718468393274547_n.jpg)
![](https://arch.spu.ac.th/wp-content/uploads/439645638_839704138194139_6741773839586034093_n-1024x768.jpg)
![](https://arch.spu.ac.th/wp-content/uploads/439024730_839704334860786_4975620646696211192_n-1024x768.jpg)