ขอแสดงความยินดีกับ นักศึกษาทีม EDEN LAWORN จากทุกสถาบัน และ พี่ภัทร นายธีรภัทร ชาญประเสริฐกุล Teerapat Chanprasertkul นักศึกษาสาขาสถาปัตยกรรม คณะการออกแบบและสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีปทุม หนึ่งในสมาชิกทีม ที่ผลงานออกแบบ Lawon Project Re-discover Another Collective Space ได้รับรางวัลชนะเลิศ จากกิจกรรม ปฏิบัติการออกแบบสถาปัตยกรรมระดับนิสิตนักศึกษา ในงานสถาปนิก ’67
![](https://arch.spu.ac.th/wp-content/uploads/438299455_122154555032041717_9034364674547589021_n-768x1024.jpg)
![](https://arch.spu.ac.th/wp-content/uploads/438197056_122154555098041717_7549851587464189143_n-768x1024.jpg)