Discussion & Workshop
Coaching : โดยคุณอภิกุล โกเมศโสภา(ผู้อำนวยการ มูลนิธิ Rainbow room)
รู้หน้าและรู้ใจ ดูก็รู้ว่าเจ๋งมีความเก่งๆทั้งนั้นเลยค่ะ พี่น้องสาขาสถาปัตยกรรมและสาขาออกแบบภายในของพวกเรา กำลังร่วมกันทำงาน การันตีเลยว่างานออกแบบชุดนี้ ออกมาเทพแน่นอนค่ะ…พามาชมภาพบรรยากาศ ในวันที่5 เม.ย2567 กันเลยนะคะ
กับกิจกรรม Workshop โครงการออกแบบ “สานฝัน Sensory Room”ห้องบูรณาการระบบประสาทรับความรู้สึก(Sensory Integration)สำหรับให้บริการกระตุ้นพัฒนาการทางระบบประสาทและสมองของเด็กความต้องการพิเศษ..
ขอขอบพระคุณคุณอภิกุล โกเมศโสภา เป็นอย่างสูง ที่ให้คำแนะนำและชี้แนวทางให้กับน้องๆนศ.ในการนำไปสู่การออกแบบที่ดีค่ะ
AT : Dspace SPU
ผู้รับผิดชอบโครงการ
*ดร.ณัฐฐา สววิบูลย์
*ผศ.กนกวรรณ อุสันโน
*อ.นภัส วัฒโนภาส
*ผศ.ปิยะ ไล้หลีกพาล
คณะการออกแบบและสถาปัตยกรรมศาสตร์
Interior Design SPU
![](https://arch.spu.ac.th/wp-content/uploads/435961857_933156348815988_6846984519452932389_n.jpg)
![](https://arch.spu.ac.th/wp-content/uploads/436413747_933156882149268_4817956232646584602_n-1024x768.jpg)
![](https://arch.spu.ac.th/wp-content/uploads/436165006_933156742149282_5216486159175205072_n-1024x768.jpg)